-->
TANGAZO

KUUWAWA KWA BODABODA MADALALI WAHUSISHWA....Baadhi ya waendesha pikipiki za abilia maarufu kama boda boda wadai madalali wa pikipiki au wanaotoa mikopo ya pikipiki waweza kuwa ni chanzo kikubwa cha kuuwawa kwa boda boda hao, yasemekana kwamba mteja au mchukua mkopo anapokaribia kumaliza mkopo basi wao hupanga njama na za kumteka na kumsababishia kifo kisha kuchukua pikipiki...

KAZI

KAZI

DEAR READER LEAVE A COMMENT BELOW

DO NOT FORGET LIKE OUR PAGE BELOW TO GET MORE SONGS FOR RESPONSE

LIKE NA KUSHARE PANGE YETU
Latest Post
« Ukurasa wa nyuma
Next Post
Habari ya mbele »